ES-C4+2-s

labarai

Ziyarar Abokin Ciniki

Samfurin BorCart ev ya haɗu ba kawai ƙa'idodi na gaba ɗaya ba, har ila yau yana saduwa da ƙayyadaddun samfur na abokan ciniki. Tare da ƙungiyar R&D mai ƙarfi, muna da ƙarfi sosai a cikin gyare-gyare da samar da sabis na OED / ODM ga abokan ciniki. Mun yi da yawa daban-daban kayayyaki shafi daban-daban jigo aikin, kawo motoci na musamman kayayyaki da ayyuka.

Siffofin katunan mu kamar su keken golf, motocin bas na yawon buɗe ido, Motoci marasa sauri, motocin farauta, motar kulab, motocin maƙasudi iri-iri sune na zamani, wayo, aiki da tattalin arziki. A mordern zane, daban-daban styles, m inganci da kuma m ayyuka, tare da gaye zane, abin dogara inganci da m ayyuka, mun samu abokin ciniki ziyartar mu factory da nuni. Masu amfani daga kasashe sama da 30 sun yaba mana da kuma yaba mu, gami da Amurka, Jamus, Faransa, UK, Mexico, Vietnam, Thailand, Philippines, Malaysia, Saudi Arabia, Afirka ta Kudu, Sweden, Cuba, Girka da Ostiraliya da dai sauransu.

A cikin shekaru da dama da suka gabata na ci gaba, kamfanin Borcart ya kasance yana bin manufar gyaran samfurin, sabis na abokin ciniki na farko, tare da samfurori masu inganci, daidaitattun gudanarwa, sabis na aji na farko a cikin ƙungiyoyi masu yawa na abokan ciniki don lashe suna. . Mun san cewa a yanzu muna yin kowane ɗan ci gaba ba ya rabuwa da hankalin abokin ciniki, amincewa da goyon bayan abokin ciniki, a cikin shekaru masu zuwa, muna fatan samun ƙarin amincewa da goyon bayan abokan ciniki, za mu ci gaba da bauta wa kowane abokin ciniki da gaskiya, mutunci. , ikhlasi da sha'awa.

Hoto

Muna kuma neman ƙarin dillalai da wakilai don yin haɗin gwiwa a duk faɗin duniya, za mu yi farin cikin ba ku taimakonmu daidai da haka. Idan kuna sha'awar motocin wasan golf, motocin kulab, motocin farauta da sauran motocin lantarki, da fatan za ku ji daɗin tuntuɓar mu, za mu yi farin cikin ba ku taimakonmu daidai.

Bugu da ƙari, zai zama babban girmamawarmu da maraba idan za mu iya samun lokacin ku don ziyarci ma'aikata.


Lokacin aikawa: Satumba-14-2023